![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1959.jpg)
ข่าวสาร
กิจกรรมฝึกอบรมให้กับพนักงานสายสนับสนุน ในหัวข้อ การสร้างจิตสำนึกรักองค์กร เพื่อการทำงานร่วมกันอย่างสร้างสรรค์
- 19 เม.ย. 2562
- Admin
- SLC
วันที่ 1 เมษายน 2562 วิทยาลัยเซนต์หลุยส์ จัดกิจกรรมฝึกอบรมให้กับพนักงานสายสนับสนุน ในหัวข้อ “การสร้างจิตสำนึกรักองค์กร เพื่อการทำงานร่วมกันอย่างสร้างสรรค์” โดยมี ผศ.ดร.ชื่นสุมล บุนนาค และ ดร.สุรีรักษ์ วงษ์ทิพย์ ร่วมเป็นวิทยากร ตั้งแต่เวลา 9.00 – 16.00 น. ณ ห้องประชุม ศ.นพ.บุญสม มาร์ติน วิทยาลัยเซนต์หลุยส์
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1959.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_2001.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1976.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_2081.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_2012.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1994.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1961.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1958.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1999.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_1968.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_2025.jpg)
![image](../img/actical/activity/2562/4//IMG_2020.jpg)